บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > TMBYV10-40FILM
TMBYV10-40FILM
STMicroelectronics
TMBYV10-40FILM
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก
550mV @ 1A
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด)
40V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
MELF
ความเร็ว
Fast Recovery = 200mA (Io)
ชุด
บรรจุภัณฑ์
Cut Tape (CT)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
DO-213AB, MELF
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction
-65°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
16 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด
Schottky
คำอธิบายโดยละเอียด
Diode Schottky 40V 1A Surface Mount MELF
ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500µA @ 40V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ)
1A