บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > SMBJ22A-TR
SMBJ22A-TR
STMicroelectronics
SMBJ22A-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 22V 48.3V SMB
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
22V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
35.5V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
24.4V
ช่องทางแบบทิศทางเดียว
1
ชนิด
Zener
ชุด
SMBJ, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
600W
ชื่ออื่น
SMBJ22A-TR-ND
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
17.7A