บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > PMIC - ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เป็น Linear > L4931CD33
L4931CD33
STMicroelectronics
L4931CD33
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8SO
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
0.8V @ 250mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
8-SO
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์
Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
PSRR
73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA 8-SO
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
6mA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
1mA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
250mA