บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > ITA25B1RL
ITA25B1RL
STMicroelectronics
ITA25B1RL
STMicroelectronics
TVS DIODE 24V 38V 8SOIC
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
24V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
38V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
25V
ชนิด
Zener
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
8-SOIC
ชุด
ITA, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
300W
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
8-SOIC (0.154", 3.90mm Width)
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
25A (8/20µs)
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่
300pF @ 1MHz