บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > PMIC - ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เป็น Linear > LDS3985M15R
LDS3985M15R
STMicroelectronics
LDS3985M15R
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 1.5V 300MA SOT23-5
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
0.25V @ 300mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
1.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
SOT-23-5
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
SC-74A, SOT-753
PSRR
55dB ~ 50dB (1kHz ~ 10kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
32 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.5V 300mA SOT-23-5
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
300µA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
150µA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
300mA