บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > PMIC - ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - เป็น Linear > LF18ABPT-TR
STMicroelectronics
LF18ABPT-TR
STMicroelectronics
IC REG LINEAR 1.8V 500MA PPAK
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
0.7V @ 200mA (Typ)
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
1.8V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
PPAK
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-252-5, DPak (4 Leads + Tab), TO-252AD
PSRR
82dB ~ 60dB (120Hz ~ 10kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
ชื่ออื่น
LF18ABPT-TR-ND
LF18ABPTTR
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
50 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 500mA PPAK
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
12mA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
1mA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
500mA