บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไทริสเตอร์ > LCP02-150B1RL
STMicroelectronics
LCP02-150B1RL
STMicroelectronics
THYRISTOR 30A 8SOIC
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ปิดเครื่อง
แรงดันไฟฟ้า - Breakover
ชุด
LCP
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
8-SOIC (0.209", 5.30mm Width)
ชื่ออื่น
LCP02-150B1RL-ND
LCP02150B1RL
จำนวนขององค์ประกอบ
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
13 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
30A
ปัจจุบัน - ถือ (Ih)
150mA