บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > PMIC - ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า - ตัวควบคุมการสลับ DC > LM5007MM
LM5007MM
IC REG BUCK ADJ 0.5A 8VSSOP
    พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
    แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
    2.5V
    แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
    73V
    แรงดันไฟฟ้าอินพุต - (ต่ำสุด)
    9V
    แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
    75V
    โทโพโลยี
    Buck
    ซิงโคร Rectifier
    No
    ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
    8-VSSOP
    ชุด
    บรรจุภัณฑ์
    Cut Tape (CT)
    หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
    8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
    ประเภทขาออก
    Adjustable
    การกำหนดค่าเอาท์พุท
    Positive
    ชื่ออื่น
    LM5007MMCT
    อุณหภูมิในการทำงาน
    -40°C ~ 125°C (TJ)
    จำนวนขาออก
    1
    ประเภทการติดตั้ง
    Surface Mount
    ระดับความไวของความชื้น (MSL)
    1 (Unlimited)
    สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
    Contains lead / RoHS non-compliant
    ฟังก์ชัน
    Step-Down
    ความถี่ - การสลับ
    คำอธิบายโดยละเอียด
    Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 2.5V 1 Output 500mA 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width)
    ปัจจุบัน - เอาท์พุท
    500mA