บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > SMBJ12CA-TR
SMBJ12CA-TR
STMicroelectronics
SMBJ12CA-TR
STMicroelectronics
TVS DIODE 12V 25.3V SMB
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
12V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
19.9V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
13.3V
ชนิด
Zener
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
SMB (DO-214AA)
ชุด
SMBJ, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
600W
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
DO-214AA, SMB
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
31A