บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > 1.5KE15CA
1.5KE15CA
STMicroelectronics
1.5KE15CA
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
12.8V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
27.2V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
14.3V
ชนิด
Zener
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
DO-201
ชุด
1.5KE, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
Tape & Box (TB)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
DO-201AA, DO-27, Axial
ชื่ออื่น
1.5KE15CA-ND
497-6643-2-ND
อุณหภูมิในการทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
30 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
368A (8/20µs)
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่
2500pF @ 1MHz