บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > 1.5KE24CA
1.5KE24CA
STMicroelectronics
1.5KE24CA
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
20.5V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
42.8V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
22.8V
พลังงาน - Peak Pulse
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
Cut Tape (CT)
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
234A (8/20µs)
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่
1750pF @ 1MHz