บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > การป้องกันวงจร > TVS - ไดโอด > 1.5KE440A
1.5KE440A
STMicroelectronics
1.5KE440A
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
376V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
776V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
418V
ช่องทางแบบทิศทางเดียว
1
พลังงาน - Peak Pulse
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
Tape & Box (TB)
ชื่ออื่น
1.5KE440A-ND
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
30 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
13A (8/20µs)
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่
360pF @ 1MHz