บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > 1210R-104F
1210R-104F
API Delevan
1210R-104F
API Delevan
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
ชนิด
ความอดทน
±1%
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
ขนาด / มิติ
0.128" L x 0.095" W (3.26mm x 2.41mm)
การป้องกัน
Unshielded
ชุด
1210R
ความนิยม
Q @ ความถี่
30 @ 2.5MHz
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
2-SMD
ชื่ออื่น
1210R-104F TR 2000
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
วัสดุ - คอร์
Ferrite
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
36 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ความถี่เหนี่ยวนำ - การทดสอบ
2.5MHz
การเหนี่ยวนำ
100µH
ความสูง - นั่ง (สูงสุด)
0.101" (2.57mm)
ความถี่ - พ้องในตัวเอง
8MHz
คำอธิบายโดยละเอียด
100µH Unshielded Inductor 120mA 13 Ohm Max 2-SMD
ทนทานกระแสไฟตรง (DCR)
13 Ohm Max
พิกัดกระแส
120mA