บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > A6986F3V3TR
A6986F3V3TR
STMicroelectronics
A6986F3V3TR
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้าอินพุต - (ต่ำสุด)
4V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
38V
โทโพโลยี
Buck
ซิงโคร Rectifier
Yes
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
16-HTSSOP
ชุด
Automotive, AEC-Q100
บรรจุภัณฑ์
Cut Tape (CT)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนขาออก
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
3 (168 Hours)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
38 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ฟังก์ชัน
Step-Down
ความถี่ - การสลับ
250kHz ~ 2MHz
คำอธิบายโดยละเอียด
Buck Switching Regulator IC Positive Fixed 3.3V 1 Output 1.5A 16-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) Exposed Pad
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
1.5A