บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > Discrete Semiconductor ผลิตภัณฑ์ > ไทริสเตอร์ - TRIAC > BTB08-600BWRG
BTB08-600BWRG
STMicroelectronics
BTB08-600BWRG
STMicroelectronics
TRIAC ALTERNISTOR 600V TO220AB
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ปิดเครื่อง
600V
แรงดันไฟฟ้า - กระตุ้นเกท (Vgt) (สูงสุด)
1.3V
ประเภท Triac
Alternistor - Snubberless
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
TO-220AB
ชุด
Snubberless™
บรรจุภัณฑ์
Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-220-3
ชื่ออื่น
497-2425-ND
BTB08-600BW
BTB08600BWRG
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
23 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 8A Through Hole TO-220AB
ปัจจุบัน - วันที่ของรัฐ (มัน (RMS)) (สูงสุด)
8A
ปัจจุบัน -. องค์กรไม่แสวงหาตัวแทน Surge 50, 60Hz (ITSM)
80A, 84A
ปัจจุบัน - ถือ (Ih) (สูงสุด)
50mA
ปัจจุบัน - กระตุ้นเกท (Igt) (สูงสุด)
50mA