บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > BTA24-600BWRG
BTA24-600BWRG
STMicroelectronics
BTA24-600BWRG
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ปิดเครื่อง
600V
แรงดันไฟฟ้า - กระตุ้นเกท (Vgt) (สูงสุด)
1.3V
ประเภท Triac
Alternistor - Snubberless
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
TO-220AB
ชุด
Snubberless™
บรรจุภัณฑ์
Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-220-3
ชื่ออื่น
BTA24600BWRG
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
23 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 25A Through Hole TO-220AB
ปัจจุบัน - วันที่ของรัฐ (มัน (RMS)) (สูงสุด)
25A
ปัจจุบัน -. องค์กรไม่แสวงหาตัวแทน Surge 50, 60Hz (ITSM)
250A, 260A
ปัจจุบัน - ถือ (Ih) (สูงสุด)
75mA
ปัจจุบัน - กระตุ้นเกท (Igt) (สูงสุด)
50mA