บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > BTA25-600B
BTA25-600B
STMicroelectronics
BTA25-600B
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ปิดเครื่อง
600V
แรงดันไฟฟ้า - กระตุ้นเกท (Vgt) (สูงสุด)
1.3V
ประเภท Triac
Standard
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
RD91
ชุด
บรรจุภัณฑ์
Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
RD91-3 (Insulated)
ชื่ออื่น
497-2414-5-ND
BTA25600B
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Chassis Mount
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
9 Weeks
คำอธิบายโดยละเอียด
TRIAC Standard 600V 25A Chassis Mount RD91
ปัจจุบัน - วันที่ของรัฐ (มัน (RMS)) (สูงสุด)
25A
ปัจจุบัน -. องค์กรไม่แสวงหาตัวแทน Surge 50, 60Hz (ITSM)
250A, 260A
ปัจจุบัน - ถือ (Ih) (สูงสุด)
80mA
ปัจจุบัน - กระตุ้นเกท (Igt) (สูงสุด)
50mA