บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > BTA26-600BW
BTA26-600BW
STMicroelectronics
BTA26-600BW
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ปิดเครื่อง
600V
แรงดันไฟฟ้า - กระตุ้นเกท (Vgt) (สูงสุด)
1.3V
ประเภท Triac
Alternistor - Snubberless
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
TOP3
ชุด
Snubberless™
บรรจุภัณฑ์
Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TOP-3 Insulated
ชื่ออื่น
497-3126-5-ND
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Contains lead / RoHS non-compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
TRIAC Alternistor - Snubberless 600V 25A Through Hole TOP3
ปัจจุบัน - วันที่ของรัฐ (มัน (RMS)) (สูงสุด)
25A
ปัจจุบัน -. องค์กรไม่แสวงหาตัวแทน Surge 50, 60Hz (ITSM)
250A, 260A
ปัจจุบัน - ถือ (Ih) (สูงสุด)
75mA
ปัจจุบัน - กระตุ้นเกท (Igt) (สูงสุด)
50mA