บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > BZV55C6V8
BZV55C6V8
STMicroelectronics
BZV55C6V8
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (Nom) (Vz)
6.8V
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก
1.1V @ 200mA
ความอดทน
±6%
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
DO-213AA
ชุด
บรรจุภัณฑ์
Bulk
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
DO-213AA (Glass)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
15 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Contains lead / RoHS non-compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
Zener Diode 6.8V ±6% Surface Mount DO-213AA
ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2µA @ 4V