บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > ESDALC6V1M6
ESDALC6V1M6
STMicroelectronics
ESDALC6V1M6
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
3V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
6.1V
ช่องทางแบบทิศทางเดียว
4
ชนิด
Zener
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
6-µQFN (1.45x1.0)
ชุด
ESDA, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
30W
บรรจุภัณฑ์
Cut Tape (CT)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
6-UFDFN
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
การประจุกระแสไฟ @ ความถี่
12pF @ 1MHz