บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > FERD20H60CTS
FERD20H60CTS
STMicroelectronics
FERD20H60CTS
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก
575mV @ 10A
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด)
60V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
TO-220AB
ความเร็ว
Fast Recovery = 200mA (Io)
ชุด
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-220-3
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction
175°C (Max)
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
15 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด
FERD (Field Effect Rectifier Diode)
การกำหนดค่าไดโอด
1 Pair Common Cathode
คำอธิบายโดยละเอียด
Diode Array 1 Pair Common Cathode FERD (Field Effect Rectifier Diode) 60V 10A Through Hole TO-220-3
ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200µA @ 60V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ) (ต่อ Diode)
10A