บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > ICH5024S12
ICH5024S12
XP Power
ICH5024S12
XP Power
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 3
แรงดันไฟฟ้า - ออก 2
แรงดันไฟฟ้า - ออกที่ 1
12V
แรงดันไฟฟ้า - แยก
1.5kV
แรงดันไฟฟ้าอินพุต - (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ชนิด
Isolated Module
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
ชุด
ICH
เพาเวอร์ (วัตต์)
50W
บรรจุภัณฑ์
Box
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
9-DIP Module
ชื่ออื่น
ICH5024S12-ND
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
จำนวนขาออก
1
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
9 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คุณลักษณะเด่น
Remote On/Off, OVP, SCP
อย่างมีประสิทธิภาพ
85%
คำอธิบายโดยละเอียด
Isolated Module DC DC Converter 1 Output 12V 4.16A 18V - 36V Input
ปัจจุบัน - เอาท์พุท (สูงสุด)
4.16A