บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > L4931ABV33
L4931ABV33
STMicroelectronics
L4931ABV33
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
0.8V @ 250mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
TO-220AB
บรรจุภัณฑ์
Tube
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-220-3
PSRR
73dB ~ 55dB (120Hz ~ 10kHz)
Positive
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 250mA TO-220AB
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
6mA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
1mA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
250mA