บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > LDBL20D-33R
LDBL20D-33R
STMicroelectronics
LDBL20D-33R
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
4-STSTAMP (0.47x0.47)
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature, Soft Start
บรรจุภัณฑ์
Cut Tape (CT)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
4-XFQFN
PSRR
80dB ~ 55dB (1kHz ~ 100kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
20 Weeks
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC 1 Output 200mA 4-STSTAMP (0.47x0.47)
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
40µA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
200mA