บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > LDK130PU18R
LDK130PU18R
STMicroelectronics
LDK130PU18R
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
0.4V @ 300mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
1.8V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
6-DFN (1.2x1.3)
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
6-XFDFN
PSRR
55dB (120Hz ~ 10kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
20 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 300mA 6-DFN (1.2x1.3)
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
120µA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
60µA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
300mA