บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > LDK715PU33R
LDK715PU33R
STMicroelectronics
LDK715PU33R
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันตก (สูงสุด)
1V @ 85mA
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (ต่ำสุด / คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้า - เอาท์พุท (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
24V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
8-DFN (3x3)
ชุด
คุณสมบัติการป้องกัน
Over Current, Over Temperature
บรรจุภัณฑ์
Original-Reel®
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
8-VDFN Exposed Pad
PSRR
57dB ~ 38dB (100kHz ~ 1kHz)
ประเภทขาออก
Fixed
การกำหนดค่าเอาท์พุท
Positive
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
40 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
คำอธิบายโดยละเอียด
Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 85mA 8-DFN (3x3)
ปัจจุบัน - อุปทาน (สูงสุด)
8.5µA
ปัจจุบัน - เงียบ (Iq)
7µA
ปัจจุบัน - เอาท์พุท
85mA