บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > SMBJ58CA-TR
SMBJ58CA-TR
STMicroelectronics
SMBJ58CA-TR
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - Reverse Standoff (ประเภท)
58V
แรงดันไฟฟ้า - การยึด (สูงสุด) @ Ipp
93.6V
แรงดันไฟฟ้า - รายละเอียด (ต่ำสุด)
64.4V
ชนิด
Zener
ชุด
SMBJ, TRANSIL™
การป้องกันสายไฟ
No
พลังงาน - Peak Pulse
600W
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
Lead free / RoHS Compliant
ปัจจุบัน - Peak Pulse (10 / 1000μs)
6.7A