บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > STH240N10F7-2
STH240N10F7-2
STMicroelectronics
STH240N10F7-2
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
VGS (TH) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 250µA
Vgs (สูงสุด)
±20V
เทคโนโลยี
MOSFET (Metal Oxide)
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
H2Pak-2
ชุด
STripFET™
RDS บน (สูงสุด) @ Id, Vgs
2.5 mOhm @ 60A, 10V
พลังงานที่สูญเสีย (สูงสุด)
300W (Tc)
บรรจุภัณฑ์
Original-Reel®
หีบห่อ / บรรจุภัณฑ์
TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
ระดับความไวของความชื้น (MSL)
1 (Unlimited)
ระยะเวลารอคอยของผู้ผลิตมาตรฐาน
38 Weeks
สถานะสารตะกั่ว / สถานะ RoHS
Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (สูงสุด) ที่ Vds
11550pF @ 25V
ค่าประตู (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
160nC @ 10V
ประเภท FET
N-Channel
คุณสมบัติ FET
แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ (สูงสุด Rds On, Min Rds On)
10V
ท่อระบายน้ำไปยังแหล่งที่มาของแรงดัน (Vdss)
100V
คำอธิบายโดยละเอียด
N-Channel 100V 180A (Tc) 300W (Tc) Surface Mount H2Pak-2
ปัจจุบัน - Drain ต่อเนื่อง (Id) @ 25 องศาเซลเซียส
180A (Tc)