SMBYT01-400
STMicroelectronics
SMBYT01-400
STMicroelectronics
DIODE GEN PURP 400V 1A SMB
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก
1.5V @ 1A
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด)
400V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
SMB
ความเร็ว
Fast Recovery = 200mA (Io)
ชุด
ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR)
60ns
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction
-40°C ~ 150°C
Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด
Standard
คำอธิบายโดยละเอียด
Diode Standard 400V 1A Surface Mount SMB
ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10µA @ 400V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ)
1A