บ้าน > ศูนย์ผลิตภัณฑ์ > วงจรรวม > Atosn STCOK > SMBYW01-200
SMBYW01-200
STMicroelectronics
SMBYW01-200
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
แรงดันไฟฟ้า - ส่ง (Vf) (สูงสุด) @ หาก
900mV @ 1A
แรงดันไฟฟ้า - ดีซี (Reverse VR) ที่ (สูงสุด)
200V
ผู้ผลิตอุปกรณ์แพคเกจ
SMB (DO-214AA)
ความเร็ว
Fast Recovery = 200mA (Io)
ชุด
ย้อนกลับเวลาการกู้คืน (TRR)
35ns
ชื่ออื่น
อุณหภูมิในการทำงาน - Junction
150°C (Max)
Lead free / RoHS Compliant
ประเภทไดโอด
Standard
คำอธิบายโดยละเอียด
Diode Standard 200V 1A Surface Mount SMB (DO-214AA)
ปัจจุบัน - รั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3µA @ 200V
ปัจจุบัน - เฉลี่ย Rectified (ไอโอ)
1A